Blesson Ta Kammala Nunin Plastex Na 2026 Na Masar, Ta Kuma Bude Manufofin Fasaha Na 2026

Blesson tana farin cikin sanar da nasarar kammala Plastex 2026, ɗaya daga cikin manyan abubuwan da suka faru a masana'antar filastik a yankin, wanda aka gudanar kwanan nan a Alkahira. Nunin ya kasance wani dandali mai ƙarfi ga kamfanin don nuna sabbin hanyoyin magance matsalolinsa, ƙarfafa haɗin gwiwa, da kuma hulɗa da takwarorinsa na masana'antu, wanda hakan ya nuna wani muhimmin ci gaba a cikin tafiyarsa ta faɗaɗa kasuwa.
Nunin Blesson Plastex na 2026 na Masar (11)

A Plastex 2026, ƙungiyar Blesson ta ɗauki mataki na farko tare da nuna layin samar da bututun PPH (32 ~ 160 mm) wanda aka haɗa shi da injin soket - wani sabon abu da aka tsara don biyan buƙatun ɓangaren bututun filastik masu tasowa. Nunin ya jawo hankalin baƙi sosai, yana nuna jajircewar kamfanin na samar da kayan aiki masu inganci da inganci don aikace-aikacen masana'antu da kayayyakin more rayuwa.

Nunin Blesson Plastex na 2026 na Masar (9)

Bisa ga ci gaban da aka samu a baje kolin, Blesson ya bayyana dabarun da zai mayar da hankali a kai a shekarar 2026, inda ya kara karfafa matsayinsa a matsayin jagora a fannin samar da hanyoyin sarrafa filastik. Bayan manyan kayayyakin da ya samar, wanda ya hada da ingantattun hanyoyin samar da bututun UPVC, HDPE, da PPR, kamfanin zai ba da fifiko ga tallata fasahohi uku masu canza wasa: hanyoyin samar da bututun PVC-O, layukan fina-finai masu launuka daban-daban, da kayan aikin samar da fina-finai masu narkewar ruwa na PVA. Wannan fadada dabarun ya nuna jajircewar Blesson wajen bunkasa kirkire-kirkire da magance bukatun kasuwa masu tasowa, daga marufi mai dorewa zuwa tsarin bututun zamani.

Nunin Blesson Plastex na 2026 na Masar (8)

Baje kolin ya tabbatar da cewa ya zama abin ƙarfafa gwiwa ga alaƙa mai ma'ana, yayin da Blesson ya sake haɗuwa da abokan hulɗa na da daɗe kuma ya ƙirƙiri sabbin haɗin gwiwa tare da masu ruwa da tsaki a masana'antar. Mahalarta taron sun yi musayar ra'ayoyi kan sabbin abubuwan da suka faru, ci gaban fasaha, da damarmakin kasuwa a masana'antar filastik ta duniya, tare da ra'ayoyi masu mahimmanci da kuma halartar baƙi masu himma wanda hakan ya sa taron ya zama babban nasara ga ƙungiyar Blesson.

Nunin Blesson Plastex na 2026 na Masar (10)

"Muna matukar godiya ga amincewa, goyon baya, da kuma hadin gwiwa tsakanin dukkan mahalarta, abokan hulɗa, da abokai wadanda suka ba da gudummawa ga nasarar Plastex 2026," in ji wani mai magana da yawun Blesson. "Wannan baje kolin ya sake tabbatar da karfin dangantakarmu da masana'antu da kuma damar kasuwa ga hanyoyin magance sabbin hanyoyinmu. Fahimtar da aka samu da kuma alaƙar da aka samu za ta taimaka wajen tsara ayyukanmu na gaba."

Blesson ya danganta nasarar shigarsa ga goyon bayan da abokan hulɗarsa ke bayarwa da kuma amincewa da masana'antar game da jajircewarta ga inganci da kirkire-kirkire. Kamfanin yana daraja dangantakar da aka gina tsawon shekaru kuma yana fatan zurfafa haɗin gwiwa don haɓaka ci gaban juna.

Nunin Blesson Plastex na 2026 na Masar (7)

Yayin da Plastex 2026 ke gab da ƙarewa, Blesson ta ci gaba da mai da hankali kan haɓaka fasaharta da faɗaɗa tasirinta a duniya. Kamfanin yana miƙa godiyarsa ga duk wanda ya halarci baje kolin kuma ya ba da gudummawa ga nasararsa. Tare da hangen nesa mai haske na 2026 da bayan haka, Blesson tana shirye ta jagoranci wajen samar da mafita masu ɗorewa da kuma ci gaba mai ɗorewa ga sarrafa filastik, kuma tana fatan samun makoma mai wadata ta ci gaba tare da abokan hulɗarta a duk duniya.

Nunin Blesson Plastex na 2026 na Masar (6)


Lokacin Saƙo: Janairu-16-2026

A bar saƙonka